Chủ cần tiền bán gấp _ giảm sâu còn 5.4 tỷ. bán nhà kim chung, 44m2, mt4m, 4t, 5.4 tỷ, đông anh, gần ô tô.
Đường Kim Chung, Xã Kim Chung, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5 tỷ 400 triệu
44 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
CHỦ CẦN TIỀN BÁN GẤP _ GIẢM SÂU CÒN 5.4 TỶ.
Bán nhà Kim Chung, 44m2, mt4m, 4T, 5.4 tỷ, Đông Anh, gần ô tô.
+ Ngay gần nhà văn hóa, ngõ thông, 20m ra ô tô tránh, có chỗ để xe là sân nhà Văn hóa.
Bán nhà Kim Chung, 44m2, mt4m, 4T, 5.4 tỷ, Đông Anh, gần ô tô.
+ Ngay gần nhà văn hóa, ngõ thông, 20m ra ô tô tránh, có chỗ để xe là sân nhà Văn hóa.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ cần tiền bán gấp _ giảm sâu còn 5.4 tỷ. bán nhà kim chung, 44m2, mt4m, 4t, 5.4 tỷ, đông anh, gần ô tô.", có mã số #308231, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu