Chủ nhà cần bán nhanh giảm 600tr cần nhượng lại căn nhà gần hồ tây lộng gió
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
26 tỷ 800 triệu
74 m2 (5x14.8)
7 pn
7 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
CHỦ NHÀ CẦN BÁN NHANH GIẢM 600TR VÌ CÔNG VIỆC THAY ĐỔI CÔNG TÁC VÀO SÀI GÒN NÊN CẦN NHƯỢNG LẠI CĂN NHÀ GẦN HỒ TÂY LỘNG GIÓPHÂN LÔ 7 TẦNG THANG MÁY - DÒNG TIỀN - 7P KHÉP KÍN VỪA Ở VỪA CHO THUÊ 50TR /THÁNG- SÁT PHỐ - THOÁNG TRƯỚC SAU . NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH. Ô TÔ VÀO NHÀ, CÁCH 3 NHÀ RA ĐƯỜNG RỘNG 4 Ô TÔ TRÁNH .
- Nhà mình view mặt trước ra thẳng sân chung cư thông thoáng vĩnh viễn .
- Dt,: 74m2. Giá chào 26.8 tỷ (có thương lượng. )
- Tầng 1,2,3,4,5,6: Mỗi tầng là 1 căn hộ khép kín có 2 phòng ngủ+2 vệ sinh + ở giữa là bếp và khách.- Tầng 7: 1 phòng ngủ khép kín và 1 phòng khách.- Tầng 8: sân thượng + phơi.
- Giấy phép xây dựng đầy đủ Nhà hiện đang cho thuê 5 tầng mỗi tầng 10 triệu/1 tháng,, và tầng 1 chủ giữ lại để ở ????Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay ạ.
Lh: Ms; H Phương 0796 116 478
- Nhà mình view mặt trước ra thẳng sân chung cư thông thoáng vĩnh viễn .
- Dt,: 74m2. Giá chào 26.8 tỷ (có thương lượng. )
- Tầng 1,2,3,4,5,6: Mỗi tầng là 1 căn hộ khép kín có 2 phòng ngủ+2 vệ sinh + ở giữa là bếp và khách.- Tầng 7: 1 phòng ngủ khép kín và 1 phòng khách.- Tầng 8: sân thượng + phơi.
- Giấy phép xây dựng đầy đủ Nhà hiện đang cho thuê 5 tầng mỗi tầng 10 triệu/1 tháng,, và tầng 1 chủ giữ lại để ở ????Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay ạ.
Lh: Ms; H Phương 0796 116 478
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ nhà cần bán nhanh giảm 600tr cần nhượng lại căn nhà gần hồ tây lộng gió", có mã số #309795, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu