Chung cư ct10b đại thanh, dt00m2, 3.65 tỷ thanh trì
Đường Quốc lộ 70, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
3 tỷ 650 triệu
60 m2 (72x8.2)
2 pn
2 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Chính chủ gửi bán chung cư CT10B khu ĐTM Đại Thanh, Thanh Trì, Hà Nội. Sau sáp nhập thuộc xã Đại Thanh, TP Hà Nội.
- DT60m2, lô góc, 2 mặt thoáng view đường QL70.
- Vị trí trung tâm, gần nhiều tiện ích, chợ đầu mối, trường học các cấp, Cao Đẳng Thương Mại,..
-
- DT60m2, lô góc, 2 mặt thoáng view đường QL70.
- Vị trí trung tâm, gần nhiều tiện ích, chợ đầu mối, trường học các cấp, Cao Đẳng Thương Mại,..
-
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 72 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chung cư ct10b đại thanh, dt00m2, 3.65 tỷ thanh trì", có mã số #324011, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu