Có than máy - nhà xây mới - ngay ngã tư hàng xanh - bình thạnh - sát q1 - 3pn lớn - tặng full nội thất - đh hutech - bán 13.99 tỷ tl
Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP HCM
13 tỷ 990 triệu
50 m2 (4x12.5)
4 pn
4 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
????BẠCH ĐẰNG – NGÃ TƯ HÀNG XANH - 6 TẦNG THANG MÁY - FULL NỘI THẤT XỊN - HẺM Ô TÔ TỚI NHÀ - 13.999 TỶ ????
☘️????☘️ Vị trí: Bạch Đằng, P24 Bình Thạnh – sát Ngã Tư Hàng Xanh – vài phút qua Quận 1???? Diện tích: 49m² (4 x 12.5) vuông A4 đẹp???? Kết cấu: Trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng – 3PN master – 4WC – thang máy cuối nhà✨ Nhà mới phong cách hiện đại – full sofa, TV, máy lạnh, giường tủ mới keng – xách vali vô ở ngay???? Hẻm ô tô tới cửa – gần mặt tiền – khu dân trí đẹp
☘️ Gần Landmark 81, Hàng Xanh, Hutech, UEF – di chuyển cực nhanh qua Q1, Phú Nhuận, Thủ Đức
☎️ Trúc 0908 522 840..
☘️????☘️ Vị trí: Bạch Đằng, P24 Bình Thạnh – sát Ngã Tư Hàng Xanh – vài phút qua Quận 1???? Diện tích: 49m² (4 x 12.5) vuông A4 đẹp???? Kết cấu: Trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng – 3PN master – 4WC – thang máy cuối nhà✨ Nhà mới phong cách hiện đại – full sofa, TV, máy lạnh, giường tủ mới keng – xách vali vô ở ngay???? Hẻm ô tô tới cửa – gần mặt tiền – khu dân trí đẹp
☘️ Gần Landmark 81, Hàng Xanh, Hutech, UEF – di chuyển cực nhanh qua Q1, Phú Nhuận, Thủ Đức
☎️ Trúc 0908 522 840..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Có than máy - nhà xây mới - ngay ngã tư hàng xanh - bình thạnh - sát q1 - 3pn lớn - tặng full nội thất - đh hutech - bán 13.99 tỷ tl", có mã số #319549, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu