Cực hiếm! bán nhà lò đúc, 30m2, 4 tầng, mặt tiền 5.8m, giá 9.3 tỉ, ngõ nông rộng thoáng, kinh doanh
Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
9 tỷ 300 triệu
30 m2 (58x5.17)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Trung tâm Hai Bà Trưng, nhà đẹp, tầm tiền hiếm, tiện ích không thiếu gì, cực thoáng, ngay mặt phố, công năng đỉnh
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí đẹp, ngõ nông, rộng. Nhà cực thoáng, thoáng trước, thoáng sau, mặt tiền siêu rộng.
- Giao thông thuận tiện ra Lò Đúc, Trần Xuân Soạn, Nguyễn Công Trứ, Trần Khát Chân
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí đẹp, ngõ nông, rộng. Nhà cực thoáng, thoáng trước, thoáng sau, mặt tiền siêu rộng.
- Giao thông thuận tiện ra Lò Đúc, Trần Xuân Soạn, Nguyễn Công Trứ, Trần Khát Chân
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm! bán nhà lò đúc, 30m2, 4 tầng, mặt tiền 5.8m, giá 9.3 tỉ, ngõ nông rộng thoáng, kinh doanh", có mã số #317665, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu