Cho thuê lê thanh nghị, ô tô đỗ, 2 mặt ngõ, kinh doanh 43m 4t, 18tr 0903258273
Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
18 triệu
43 m2 (4x11)
5 pn
4 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ LÊ THANH NGHỊ, Ô TÔ ĐỖ, 2 MẶT NGÕ, KINH DOANH 43M 4T, 18TR 0903258273
+ Nhà Lê Thanh Nghị, Trung tâm Hai Bà, ngay gần 3 trường ĐH lớn: Bách Khoa, Kinh Tế, Xây Dựng, gần bệnh viện Bạch Mai, di chuyển thuận lợi đi Trần Đại Nghĩa, Đại Cổ Việt, Giải Phóng, giao thông cực kỳ thuận lợi, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
+ Nhà Lê Thanh Nghị, Trung tâm Hai Bà, ngay gần 3 trường ĐH lớn: Bách Khoa, Kinh Tế, Xây Dựng, gần bệnh viện Bạch Mai, di chuyển thuận lợi đi Trần Đại Nghĩa, Đại Cổ Việt, Giải Phóng, giao thông cực kỳ thuận lợi, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê lê thanh nghị, ô tô đỗ, 2 mặt ngõ, kinh doanh 43m 4t, 18tr 0903258273", có mã số #317901, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu