Cho thuê nguyên căn bạch mai, 33m 4t, 4 ngủ, đủ đồ, ở luôn 11tr 0903258273
Đường Giếng Mứt, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
11 triệu
33 m2 (4x8)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NGUYÊN CĂN BẠCH MAI, 33M 4T, 4 NGỦ, ĐỦ ĐỒ, Ở LUÔN 11TR 0903258273
+ Nhà Bạch Mai, trung tâm Hai Bà Trưng, di chuyển thuận lợi đi Đại Cổ Việt, Trần KHát Chân, nhà gần chợ, bệnh viện, tổ hợp 3 trường ĐH lớn như Bách Khoa, Kinh Tế, Xây Dựng, giao thông thuận lợi.
+ Nhà Bạch Mai, trung tâm Hai Bà Trưng, di chuyển thuận lợi đi Đại Cổ Việt, Trần KHát Chân, nhà gần chợ, bệnh viện, tổ hợp 3 trường ĐH lớn như Bách Khoa, Kinh Tế, Xây Dựng, giao thông thuận lợi.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nguyên căn bạch mai, 33m 4t, 4 ngủ, đủ đồ, ở luôn 11tr 0903258273", có mã số #317584, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu