Cuộc sống thượng lưu chỉ 62t/m2 tại shophouse fiato uptown ngay trung tâm thủ đức
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
66 triệu
217 m2 (13,290x8,930)
3 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Cuộc sống thượng lưu chỉ 62t/m2 tại Shophouse Fiato Uptown ngay trung tâm Thủ ĐứcChỉ từ 62 triệu/m², sở hữu ngay căn shophouse đẳng cấp với hồ bơi riêng và tầm nhìn triệu đô, một không gian sống lý tưởng dành riêng cho những ai tìm kiếm sự hoàn hảo và sang trọng.ĐẶC QUYỀN DÀNH CHO GIỚI THƯỢNG LƯU- Hồ bơi riêng – Trải nghiệm đỉnh cao ngay tại nhà bạnChìm đắm trong làn nước mát mẻ mỗi sáng sớm hay chiều tà, mang lại không gian thư giãn tuyệt vời.Tổ chức các bữa tiệc hồ bơi đẳng cấp cùng bạn bè và gia đình trong không gian riêng tư.Một không gian tuyệt vời cho trẻ nhỏ vui chơi và cả gia đình cùng nâng cao sức khỏe.- Tầm nhìn triệu đô – Mãn nhãn với vẻ đẹp thành phốNgắm nhìn Landmark 81 hùng vĩ và không gian sôi động của TP.HCM, mang đến cảm giác phấn khích và đẳng cấp.KHÔNG GIAN SỐNG CHUẨN 5 SAO- Shophouse hiện đại:Diện tích: 216m²3 phòng ngủ, 3 WC, giá từ 62tr/m2- Penthouse sang trọng:Diện tích: 216.79m²3-4 phòng ngủ, hồ bơi riêng, giá từ 10.75 tỷ.VỊ TRÍ VÀNG – KẾT NỐI HOÀN HẢOMặt tiền đường Tô Ngọc Vân, chỉ vài phút đến Phạm Văn Đồng và Vành Đai 2.Gần các trung tâm mua sắm, trường học, bệnh viện và công viên, đáp ứng đầy đủ mọi nhu cầu sống hiện đại.ĐÂY LÀ CƠ HỘI CUỐI CÙNG ĐỂ SỞ HỮU PENTHOUSE ĐẲNG CẤP TẠI FIATO UPTOWN!Liên hệ ngay: 0931828081 - 0935218356 Tham quan căn hộ và vị trí thực tế.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 13,290 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8,930 m |
| Diện tích | 217 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cuộc sống thượng lưu chỉ 62t/m2 tại shophouse fiato uptown ngay trung tâm thủ đức", có mã số #308932, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu