TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Đáng để đầu tư! bán tòa dòng tiền 8 tầng kđt kim chung mặt tiền 9.5m chỉ 40.5 tỉ, 160 triệu/tháng
Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
40 tỷ 500 triệu
165 m2 (95x17.3)
8 pn
8 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Đáng để đầu tư! Bán tòa dòng tiền xây mới 8 tầng khu đô thị Kim Chung mặt tiền 9.5m chỉ 40.5 tỉ với dòng tiền 160 triệu/tháng
Siêu phẩm toà dòng tiền cao 8 tầng, vị trí siêu đẹp, phân lô vỉa hè, ô tô tải tránh.
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
Siêu phẩm toà dòng tiền cao 8 tầng, vị trí siêu đẹp, phân lô vỉa hè, ô tô tải tránh.
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 95 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 165 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Đáng để đầu tư! bán tòa dòng tiền 8 tầng kđt kim chung mặt tiền 9.5m chỉ 40.5 tỉ, 160 triệu/tháng", có mã số #307596, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu