Đặng văn ngữ – diện tích 56m² – 4 tầng – mặt tiền 6m
Phố Đặng Văn Ngữ, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
15 tỷ
56 m2 (6x9)
4 pn
5 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Ngõ nông, 5m ra ô tô tránh , ngay sân chơi, dân trí cao ???? Nhà nằm tại khu Đặng Văn Ngữ – trung tâm quận Đống Đa, khu phân lô dân trí cao, an ninh cực tốt, rất phù hợp cho gia đình ở lâu dài.???? Trường đại học lân cận:• ĐH Công Đoàn• ĐH Thủy Lợi• Học viện Ngân Hàng• ĐH Y Hà Nội
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà trực tiếp & tư vấn miễn phí.
???? Gọi ngay em Bình Xem nhà trực tiếp & tư vấn miễn phí.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đặng văn ngữ – diện tích 56m² – 4 tầng – mặt tiền 6m", có mã số #311125, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu