Dt siêu lớn 190m2 ngang 9m*22m- bán nhà 5 tầng đ.lý thái tổ, quận 3-
Đường Lý Thái Tổ, Phường 14, Quận 3, TP HCM
23 tỷ 500 triệu
190 m2 (9x22)
17-03-2026
Thông tin mô tả:
*** DIỆN TÍCH SIÊU LỚN 190M2 - BÁN NHÀ 5 TẦNG Đ.LÝ THÁI TỔ, P.1, QUẬN 3 (P.BÀN CỜ) - CHÍNH CHỦ XƯA- 093.86.76.685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 190,4m2 - Ngang 5m nở hậu 9m * 22m.+ Kết cấu: 5 tầng BTCT - Sân thượng - Sân để xe & trồng cây xanh mát mẻ.+ Hẻm bagac thông sạch đẹp - Khu an ninh - Hàng xóm vui vẻ dễ mến.+ Phù hợp khách ở & đầu tư xây CHDV.+ Ngay vòng xoay ngã 6 Cộng Hoà hưởng trọn tiện ích Trung tâm Quận 1. + Pháp lý chuẩn - Sổ hồng nở hậu đẹp - Công chứng ngay.+ Chủ chào: 23,5T.* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 (Cal - Zalo)
+ Nhận ký gửi nhà phố SG
+ Diện tích: 190,4m2 - Ngang 5m nở hậu 9m * 22m.+ Kết cấu: 5 tầng BTCT - Sân thượng - Sân để xe & trồng cây xanh mát mẻ.+ Hẻm bagac thông sạch đẹp - Khu an ninh - Hàng xóm vui vẻ dễ mến.+ Phù hợp khách ở & đầu tư xây CHDV.+ Ngay vòng xoay ngã 6 Cộng Hoà hưởng trọn tiện ích Trung tâm Quận 1. + Pháp lý chuẩn - Sổ hồng nở hậu đẹp - Công chứng ngay.+ Chủ chào: 23,5T.* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 (Cal - Zalo)
+ Nhận ký gửi nhà phố SG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 190 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Dt siêu lớn 190m2 ngang 9m*22m- bán nhà 5 tầng đ.lý thái tổ, quận 3-", có mã số #308083, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu