Gấp bán!!!giảm 400 triệu cho nhà hxh 130m2 hồ bá phấn
Phường Phước Long A, TP HCM
9 tỷ 600 triệu
130 m2 (10x13)
2 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - NGANG 10M BỀ THẾ
✅ DT: 130M2 (10 x 13).
✅ Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư xây căn hộ DV. Khách sạn, đẹp Ko tì vết, chủ chăm chút từng gốc cạnh.
✅ Hẻm thông 1 trục rộng 8m xe tải tránh nhau, xe tăng ngủ trước nhà. Di chuyển nhanh các tuyến chính Đỗ Xuân Hợp, Xa Lộ Hà Nội, Tây Hòa, Lê Văn Việt, Võ Văn Ngân, Vành đai 2….
✅ Vị trí đỉnh của đỉnh, ngay nhà là trường THCS Ngô Thời Nhiệm.
✅ Sổ hồng đẹp, pháp lý chuẩn.
✅ DT: 130M2 (10 x 13).
✅ Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư xây căn hộ DV. Khách sạn, đẹp Ko tì vết, chủ chăm chút từng gốc cạnh.
✅ Hẻm thông 1 trục rộng 8m xe tải tránh nhau, xe tăng ngủ trước nhà. Di chuyển nhanh các tuyến chính Đỗ Xuân Hợp, Xa Lộ Hà Nội, Tây Hòa, Lê Văn Việt, Võ Văn Ngân, Vành đai 2….
✅ Vị trí đỉnh của đỉnh, ngay nhà là trường THCS Ngô Thời Nhiệm.
✅ Sổ hồng đẹp, pháp lý chuẩn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gấp bán!!!giảm 400 triệu cho nhà hxh 130m2 hồ bá phấn", có mã số #319989, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu