Gia đình nhỏ ở căn này ngon luôn - vài bước ra xe hơi - hoàng hoa thám, bình thạnh - 30m2 - 2 tầng lầu - ???? chỉ 4.x tỷ xíu xiu
Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
4 tỷ 100 triệu
29 m2 (3x9)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? Hẻm 3.5m sạch sẽ, Sát Otô, an ninh tối đa
???? Dt : 3 x 9m. Nở hậu 6m (29m2)
???? 1 Trệt 1 Lầu. 2 PN, 2 WC
???? Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
????09.3993.5282 c.all/ z.alo
???? Dt : 3 x 9m. Nở hậu 6m (29m2)
???? 1 Trệt 1 Lầu. 2 PN, 2 WC
???? Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
????09.3993.5282 c.all/ z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 29 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gia đình nhỏ ở căn này ngon luôn - vài bước ra xe hơi - hoàng hoa thám, bình thạnh - 30m2 - 2 tầng lầu - ???? chỉ 4.x tỷ xíu xiu", có mã số #319684, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu