Giá tốt, bán nhà ngọc hà, ô tô vào nhà, 7 tầng thang máy, 57m2, mặt tiền rộng, chỉ 23 tỷ
Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
57 m2 (5x11.3)
6 pn
7 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Anh Quang – chủ doanh nghiệp thiết bị y tế tại Hà Nội, gửi bán căn nhà khu Ngọc Hà, khu dân trí cao, giao thông thuận tiện.
Nhà gần Lăng Bác, Hoàng Hoa Thám, Đội Cấn, nhiều cửa hàng, café, khu vực an ninh tốt, tiện ở và làm văn phòng.
Nhà diện tích 57m2, xây 7 tầng thang máy, mặt tiền rộng thoáng, ô tô vào tận nhà, thiết kế hiện đại phù hợp ở hoặc cho thuê.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 23 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà gần Lăng Bác, Hoàng Hoa Thám, Đội Cấn, nhiều cửa hàng, café, khu vực an ninh tốt, tiện ở và làm văn phòng.
Nhà diện tích 57m2, xây 7 tầng thang máy, mặt tiền rộng thoáng, ô tô vào tận nhà, thiết kế hiện đại phù hợp ở hoặc cho thuê.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 23 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá tốt, bán nhà ngọc hà, ô tô vào nhà, 7 tầng thang máy, 57m2, mặt tiền rộng, chỉ 23 tỷ", có mã số #310563, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu