422 triệu m nhà mặt ngõ 189 hoàng hoa thám 80m 4tầng ở sướng ô tô tránh vỉa hè giá 33.8 tỷ 0878168006
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
33 tỷ 800 triệu
80 m2 (45x17.7)
4 pn
5 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? 422 TRIỆU/M – NHÀ ĐẸP HOÀNG HOA THÁM – 80M – 4 TẦNG – Ô TÔ TRÁNH – 33.8 TỶ ????
???? Vị trí: Ngõ 189 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình – khu vực trung tâm, dân trí cao, an sinh đỉnh.
✔ Ngõ trải nhựa rộng, ô tô tránh, xe 45 chỗ chạy qua nhà✔ Thông nhiều ngõ Đội Cấn: 279, 285, 343 – di chuyển cực kỳ thuận tiện✔ Gần khách sạn Khăn Quàng Đỏ, vài phút ra Hồ Tây
???? Tiện ích xung quanh:
Trung tâm thể thao Quần Ngựa
Bệnh viện Phổi TW, BV 354
Lăng Bác, Lotte Center, khu mua sắm sầm uất→ Ở cực sướng, đầu tư giữ tiền quá tốt
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 80m²
Xây dựng: 4 tầng chắc chắn
Mặt tiền: 4.5m
Nhà 2 thoáng trước sau, phòng nào cũng có cửa sổ, ánh sáng tự nhiên
???? Công năng:
Tầng 1: Phòng khách + Bếp
???? Vị trí: Ngõ 189 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình – khu vực trung tâm, dân trí cao, an sinh đỉnh.
✔ Ngõ trải nhựa rộng, ô tô tránh, xe 45 chỗ chạy qua nhà✔ Thông nhiều ngõ Đội Cấn: 279, 285, 343 – di chuyển cực kỳ thuận tiện✔ Gần khách sạn Khăn Quàng Đỏ, vài phút ra Hồ Tây
???? Tiện ích xung quanh:
Trung tâm thể thao Quần Ngựa
Bệnh viện Phổi TW, BV 354
Lăng Bác, Lotte Center, khu mua sắm sầm uất→ Ở cực sướng, đầu tư giữ tiền quá tốt
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 80m²
Xây dựng: 4 tầng chắc chắn
Mặt tiền: 4.5m
Nhà 2 thoáng trước sau, phòng nào cũng có cửa sổ, ánh sáng tự nhiên
???? Công năng:
Tầng 1: Phòng khách + Bếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "422 triệu m nhà mặt ngõ 189 hoàng hoa thám 80m 4tầng ở sướng ô tô tránh vỉa hè giá 33.8 tỷ 0878168006", có mã số #308972, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu