Giá tốt, bán nhà vạn bảo, nhà đẹp gần phố, 64m2, chỉ 26 tỷ
Phố Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
26 tỷ
64 m2 (45x14.2)
6 pn
5 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chị Thảo – chủ chuỗi cửa hàng mỹ phẩm tại Hà Nội, gửi bán căn nhà khu Vạn Bảo, khu dân trí cao, yên tĩnh và rất thuận tiện di chuyển.
Nhà gần Liễu Giai, Vạn Phúc, Lotte Center, nhiều văn phòng, nhà hàng, khu vực được nhiều người nước ngoài sinh sống.
Diện tích 64m2, thiết kế nhà đẹp ở ngay, ngõ rộng thoáng, phù hợp ở lâu dài hoặc kết hợp làm văn phòng.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 26 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà gần Liễu Giai, Vạn Phúc, Lotte Center, nhiều văn phòng, nhà hàng, khu vực được nhiều người nước ngoài sinh sống.
Diện tích 64m2, thiết kế nhà đẹp ở ngay, ngõ rộng thoáng, phù hợp ở lâu dài hoặc kết hợp làm văn phòng.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 26 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá tốt, bán nhà vạn bảo, nhà đẹp gần phố, 64m2, chỉ 26 tỷ", có mã số #310669, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu