Giá tốt - cho thuê căn hộ 1n1k full nội thất tại ngõ 192 đại từ, phường đại kim, quận hoàng mai, hà nội
Phố Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5.4 triệu
25 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
GIÁ TỐT - CHO THUÊ CĂN HỘ 1N1K FULL NỘI THẤT TẠI NGÕ 192 ĐẠI TỪ, PHƯỜNG ĐẠI KIM, QUẬN HOÀNG MAI, HÀ NỘI
- Địa chỉ: Ngõ 192 Đại Từ, xã Đại Kim, huyện Thanh Trì- Vị trí đẹp cạnh chợ Đại Từ, cách Hồ Linh Đàm chỉ 80m, không gian thoáng mát, nhiều gió- Diện tích: 25m2- Thiết kế: 1 ngủ 1 khách- Giá thuê: 5tr4/tháng- Nội thất đầy đủ:, tủ lạnh, máy giặt, điều hoà, nóng lạnh, giường, tủ, bàn ăn, máy hút mùi- Chi phí dịch vụ:+ Điện: 4k/số+ Nước: 35k/m3+ Mạng: 100k/phòng+ Dịch vụ chung: 150k/người+ Free để 2 xe máy+ Nhận xe điện- Thời gian vào ở: từ 30/5 – 1/6/2026 có thể vào ở
=>Liên hệ xem phòng inbox hoặc gọi trực tiếp: 0866647703
- Địa chỉ: Ngõ 192 Đại Từ, xã Đại Kim, huyện Thanh Trì- Vị trí đẹp cạnh chợ Đại Từ, cách Hồ Linh Đàm chỉ 80m, không gian thoáng mát, nhiều gió- Diện tích: 25m2- Thiết kế: 1 ngủ 1 khách- Giá thuê: 5tr4/tháng- Nội thất đầy đủ:, tủ lạnh, máy giặt, điều hoà, nóng lạnh, giường, tủ, bàn ăn, máy hút mùi- Chi phí dịch vụ:+ Điện: 4k/số+ Nước: 35k/m3+ Mạng: 100k/phòng+ Dịch vụ chung: 150k/người+ Free để 2 xe máy+ Nhận xe điện- Thời gian vào ở: từ 30/5 – 1/6/2026 có thể vào ở
=>Liên hệ xem phòng inbox hoặc gọi trực tiếp: 0866647703
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá tốt - cho thuê căn hộ 1n1k full nội thất tại ngõ 192 đại từ, phường đại kim, quận hoàng mai, hà nội", có mã số #322522, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu