Pass căn hộ 1n1k full nội thất – trung tâm linh đàm, hoàng mai, hà nội
Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5.3 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
PASS CĂN HỘ 1N1K FULL NỘI THẤT – TRUNG TÂM LINH ĐÀM * Địa chỉ: 69 ngõ 123 Bằng Liệt – Hoàng Mai – Hà NộiCần pass lại căn hộ 1 ngủ 1 khách cực đẹp, không gian rộng rãi, sạch sẽ, full nội thất hiện đại. Chỉ cần mang đồ cá nhân vào ở ngay.- Thiết kế: 1 phòng ngủ + 1 phòng khách- Full nội thất: điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ, sofa, bếp,...- Phòng thoáng, ánh sáng tự nhiên tốt- Khu vực an ninh, dân trí cao* Vị trí cực thuận tiện:+ Trung tâm khu Linh Đàm+ Gần Kim Giang, Đại Từ, Đại Kim, Bùi Quốc Khái+ Xung quanh đầy đủ quán ăn, cafe, siêu thị, khu vui chơi- Thuận tiện di chuyển đi Hoàng Mai và các khu vực lân cận- Nhận phòng từ: 01/06** Giá thuê: 5.300.000đ/tháng+ Hỗ trợ giảm ngay 500k cho tháng đầu tiên=> Liên hệ trực tiếp: 0929526818#PassPhong #LinhDam #BangLiet #HoangMai #KimGiang #DaiKim #HaNoi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Pass căn hộ 1n1k full nội thất – trung tâm linh đàm, hoàng mai, hà nội", có mã số #322123, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu