Cho thuê mặt bằng kinh doanh 160m² – định công, quận hoàng mai, hà nội – giá tốt – hợp đồng lâu dài
Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
25 triệu
160 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH 160M² – ĐỊNH CÔNG, QUẬN HOÀNG MAI, HÀ NỘI – GIÁ TỐT – HỢP ĐỒNG LÂU DÀI
- Địa chỉ: Số 205 Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội vị trí đẹp, dễ nhận diện, khu dân cư đông đúc, thuận tiện giao thông.- Diện tích: 160m² – mặt bằng rộng, thoáng, vuông vức, phù hợp nhiều mô hình kinh doanh.- Giá thuê: 25 triệu/thángĐặt cọc: 2 thángHợp đồng có thể ký lâu dài từ 5 đến 10 năm – phù hợp cho đơn vị có nhu cầu ổn định, phát triển dài hạn.
- Phù hợp làm:+ Siêu thị mini, cửa hàng tiện ích+ Showroom kính mắt+ Cửa hàng sửa chữa xe máy, xe điện+ Các chuỗi kinh doanh bán lẻ khác (ưu tiên mô hình hệ thống, chuỗi)
=>Liên hệ trực tiếp: 0967291881 (Chính chủ – miễn trung gian)
- Địa chỉ: Số 205 Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội vị trí đẹp, dễ nhận diện, khu dân cư đông đúc, thuận tiện giao thông.- Diện tích: 160m² – mặt bằng rộng, thoáng, vuông vức, phù hợp nhiều mô hình kinh doanh.- Giá thuê: 25 triệu/thángĐặt cọc: 2 thángHợp đồng có thể ký lâu dài từ 5 đến 10 năm – phù hợp cho đơn vị có nhu cầu ổn định, phát triển dài hạn.
- Phù hợp làm:+ Siêu thị mini, cửa hàng tiện ích+ Showroom kính mắt+ Cửa hàng sửa chữa xe máy, xe điện+ Các chuỗi kinh doanh bán lẻ khác (ưu tiên mô hình hệ thống, chuỗi)
=>Liên hệ trực tiếp: 0967291881 (Chính chủ – miễn trung gian)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh 160m² – định công, quận hoàng mai, hà nội – giá tốt – hợp đồng lâu dài", có mã số #322800, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu