Giá trị mà the emerald boulevard mang lại kết nối trung tâm - chạm mọi tiện ích.
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
600 triệu
67 m2 (7,050x9,050)
2 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Giá trị mà The Emerald Boulevard mang lại kết nối trung tâm - chạm mọi tiện ích.Kết nối trung tâm – chạm mọi tiện íchTừ dự án, cư dân dễ dàng:- 25 phút → sân bay- 15 phút → Ngã tư Hàng Xanh- 15 phút → Gigamall- 5 phút → Cầu Bình Triệu- Đặc biệt, liền kề Vạn Phúc City – khu đô thị hiện đại bậc nhất khu Đông.- Mọi hành trình đều trở nên nhẹ nhàng hơn.Xu hướng sống mới của thế hệ hiện đạiNgười trẻ ngày nay không chỉ tìm nơi ở.Họ tìm:- Một vị trí thuận tiện- Một cộng đồng văn minh- Một tài sản có giá trị lâu dàiThe Emerald Boulevard đáp ứng đầy đủ những điều đó.Đầu tư hôm nay – đón đầu giá trị ngày maiNhững khu vực có kết nối mạnh luôn là nơi tăng trưởng đầu tiên.- Đại lộ Bình Dương- Trục giao thương huyết mạch- Cửa ngõ kết nối TP.HCMĐây là lý do dòng tiền đầu tư đang dịch chuyển mạnh về khu vực này.- The Emerald Boulevard – biểu tượng sống mới nơi cửa ngõ TP.HCM Liên hệ ngay: 0931828081 – 0935218356 Phòng Kinh Doanh CDT hổ trợ chính sách hấp dẫn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 7,050 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giá trị mà the emerald boulevard mang lại kết nối trung tâm - chạm mọi tiện ích.", có mã số #320148, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu