Giảm 200tr! bán nhà mặt phố bạch mai, 42m2, 6 tầng, mặt tiền 5.2m, nhỉnh 33 tỷ, kinh doanh đỉnh
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
33 tỷ
42 m2 (52x8)
6 pn
6 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Mặt phố trung tâm Hà Nội phố, kinh doanh bất chấp, vị trí đỉnh nhất phố, mặt tiền siêu đẹp
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Nhà mặt phố VIP 6 tầng, vị trí đắc địa gần ngã 3 Tạ Quang Bửu, Phố Huế, Trần Khát Chân, Lê Thanh Nghị- Mặt phố kinh doanh đỉnh mặt tiền rộng, vỉa hè rộng, không quy hoạch.- Thiết kế 6 tầng thông sàn kinh doanh, khung cột bê tông chắc chắn
Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá nhỉnh 33 tỷ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 0972 87 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Nhà mặt phố VIP 6 tầng, vị trí đắc địa gần ngã 3 Tạ Quang Bửu, Phố Huế, Trần Khát Chân, Lê Thanh Nghị- Mặt phố kinh doanh đỉnh mặt tiền rộng, vỉa hè rộng, không quy hoạch.- Thiết kế 6 tầng thông sàn kinh doanh, khung cột bê tông chắc chắn
Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá nhỉnh 33 tỷ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 0972 87 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm 200tr! bán nhà mặt phố bạch mai, 42m2, 6 tầng, mặt tiền 5.2m, nhỉnh 33 tỷ, kinh doanh đỉnh", có mã số #310433, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu