Giảm 200tr! bán nhà mặt phố hàng nón, 38m2, 4 tầng, mặt tiền 3.2m, 31.8 tỷ, kinh doanh đỉnh
Phố Hàng Nón, Phường Cửa Đông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
31 tỷ 800 triệu
38 m2 (32x12)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Mặt phố hiếm nhà bán, kinh doanh đỉnh cao, trung tâm phố cổ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 32 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm 200tr! bán nhà mặt phố hàng nón, 38m2, 4 tầng, mặt tiền 3.2m, 31.8 tỷ, kinh doanh đỉnh", có mã số #310806, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu