Bán nhà mặt phố lương ngọc quyến, hoàn kiếm siêu phẩm phố cổ 310m2 mt9m 1.2 tỷ/1m
Phố Lương Ngọc Quyến, Phường Hàng Bông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
375 tỷ
320 m2 (9x35)
8 pn
10 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MẶT PHỐ LƯƠNG NGỌC QUYẾN - HOÀN KIẾM - SIÊU PHẨM PHỐ CỔ
???? Vị trí đắc địa trung tâm phố cổ Hà Nội, khu vực tập trung đông khách du lịch quốc tế, kinh doanh sầm uất ngày đêm.???? Diện tích: 320m²???? Mặt tiền: 12m cực đẹp✨ Phù hợp kinh doanh khách sạn, nhà hàng, bar, café, showroom hoặc tòa thương mại cao cấp.???? Tiện ích xung quanh: Gần Hồ Hoàn Kiếm, Tạ Hiện, Hàng Buồm, Đào Duy Từ, phố đi bộ, khách sạn 5 sao, nhà hàng, café, ngân hàng và trung tâm du lịch lớn của Hà Nội.???? Quỹ đất mặt phố cổ cực hiếm - giá trị thương mại cao, tiềm năng khai thác và đầu tư bền vững.???? Liên hệ: Đô Đốc - 0981.159.139(Làm việc trực tiếp – không tiếp Môi giới và Trung gian)
???? Vị trí đắc địa trung tâm phố cổ Hà Nội, khu vực tập trung đông khách du lịch quốc tế, kinh doanh sầm uất ngày đêm.???? Diện tích: 320m²???? Mặt tiền: 12m cực đẹp✨ Phù hợp kinh doanh khách sạn, nhà hàng, bar, café, showroom hoặc tòa thương mại cao cấp.???? Tiện ích xung quanh: Gần Hồ Hoàn Kiếm, Tạ Hiện, Hàng Buồm, Đào Duy Từ, phố đi bộ, khách sạn 5 sao, nhà hàng, café, ngân hàng và trung tâm du lịch lớn của Hà Nội.???? Quỹ đất mặt phố cổ cực hiếm - giá trị thương mại cao, tiềm năng khai thác và đầu tư bền vững.???? Liên hệ: Đô Đốc - 0981.159.139(Làm việc trực tiếp – không tiếp Môi giới và Trung gian)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 320 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 21 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố lương ngọc quyến, hoàn kiếm siêu phẩm phố cổ 310m2 mt9m 1.2 tỷ/1m", có mã số #321175, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu