TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Giữ chỗ v8,v9 sunshine sky city được hưởng chiết khấu 1% booking sớm với giá từ 98 triệu/m2 đi kèm lịch toán giãn nhẹ
Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
7 tỷ 700 triệu
77 m2 (7x11)
2 pn
2 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Giữ chỗ V8,V9 Sunshine Sky City được hưởng chiết khấu 1% booking sớm với giá từ 98 triệu/m2 chưa VAT, KPBT
****SUNSHINE SKY CITY - KHẲNG ĐỊNH VỊ THẾ VỚI ĐẶC QUYỀN SỐNG \"TẦM CAO\"
Một ngôi nhà không chỉ được đo bằng diện tích, mà còn bằng những cảm xúc và trải nghiệm mỗi ngày. Tại Sunshine Sky City, mọi chi tiết đều được chăm chút để mang đến một không gian sống tiện nghi, tinh tế và đầy cảm hứng.
**** ĐẶC QUYỀN TINH HOA:
- Sảnh đón khách 5 sao: Không gian sang trọng, lịch lãm - nơi những cuộc gặp gỡ kinh doanh được nâng tầm.
****SUNSHINE SKY CITY - KHẲNG ĐỊNH VỊ THẾ VỚI ĐẶC QUYỀN SỐNG \"TẦM CAO\"
Một ngôi nhà không chỉ được đo bằng diện tích, mà còn bằng những cảm xúc và trải nghiệm mỗi ngày. Tại Sunshine Sky City, mọi chi tiết đều được chăm chút để mang đến một không gian sống tiện nghi, tinh tế và đầy cảm hứng.
**** ĐẶC QUYỀN TINH HOA:
- Sảnh đón khách 5 sao: Không gian sang trọng, lịch lãm - nơi những cuộc gặp gỡ kinh doanh được nâng tầm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Giữ chỗ v8,v9 sunshine sky city được hưởng chiết khấu 1% booking sớm với giá từ 98 triệu/m2 đi kèm lịch toán giãn nhẹ", có mã số #307798, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu