Bán nhà trần xuân soạn, tân hưng, quận 7 – 54m², 4 tầng, đường 6m, giá 10.5 tỷ
Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
10 tỷ 500 triệu
54 m2 (4x14)
4 pn
5 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà Trần Xuân Soạn, Tân Hưng, Quận 7 – 54m², 4 tầng, đường 6m, giá 10.5 tỷ
Cần bán nhà trong hẻm đường Trần Xuân Soạn, phường Tân Hưng, Quận 7, TP.HCM. Nhà có diện tích sử dụng hợp lý, thiết kế 4 tầng kiên cố, phù hợp để ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản tại khu vực trung tâm Quận 7.
Thông tin chi tiết
Nhà nằm tại vị trí thuận tiện trên đường Trần Xuân Soạn, phường Tân Hưng, Quận 7. Khu vực dân cư hiện hữu, di chuyển thuận tiện về các tuyến đường chính của Quận 7, kết nối nhanh sang Quận 4, Quận 1, Nhà Bè và khu đô thị Phú Mỹ Hưng.
Diện tích nhà 54m², ngang 4m, dài 14m, kết cấu 4 tầng, gồm 4 phòng ngủ và 5 toilet, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt cho gia đình đông người hoặc khai thác cho thuê.
Bán nhà Trần Xuân Soạn, Tân Hưng, Quận 7 – 54m², 4 tầng, đường 6m, giá 10.5 tỷ
Cần bán nhà trong hẻm đường Trần Xuân Soạn, phường Tân Hưng, Quận 7, TP.HCM. Nhà có diện tích sử dụng hợp lý, thiết kế 4 tầng kiên cố, phù hợp để ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ tài sản tại khu vực trung tâm Quận 7.
Thông tin chi tiết
Nhà nằm tại vị trí thuận tiện trên đường Trần Xuân Soạn, phường Tân Hưng, Quận 7. Khu vực dân cư hiện hữu, di chuyển thuận tiện về các tuyến đường chính của Quận 7, kết nối nhanh sang Quận 4, Quận 1, Nhà Bè và khu đô thị Phú Mỹ Hưng.
Diện tích nhà 54m², ngang 4m, dài 14m, kết cấu 4 tầng, gồm 4 phòng ngủ và 5 toilet, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt cho gia đình đông người hoặc khai thác cho thuê.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trần xuân soạn, tân hưng, quận 7 – 54m², 4 tầng, đường 6m, giá 10.5 tỷ", có mã số #321403, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu