[xn62 - tọa độ kim cương] mặt tiền xô viết nghệ tĩnh bình thạnh – 360m2 (6m x 60m)
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP HCM
1 tỷ
360 m2 (6x60)
36 pn
36 wc
55 phút trước
Thông tin mô tả:
[XN62 - TỌA ĐỘ KIM CƯƠNG] MẶT TIỀN XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH BÌNH THẠNH – 360m2 (6m x 60m)
Thông số: Diện tích 360m2 (6m x 60m). Thế đất vuông vức với chiều sâu 60m cực kỳ hiếm có tại lõi trung tâm Quận Bình Thạnh. Tọa lạc ngay mặt tiền trục huyết mạch XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, kết nối trực tiếp Quận 1 và TP. Thủ Đức, khu vực kinh doanh sầm uất đa ngành xuyên ngày đêm. Đây là quỹ đất \"vàng\" lý tưởng để phát triển Cao ốc văn phòng (Building), Căn hộ dịch vụ (CHDV) cao cấp hoặc Showroom thương mại với dòng tiền khai thác kịch trần.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hồ sơ sạch, pháp lý minh bạch hoàn toàn, sẵn sàng công chứng sang tên và bàn giao ngay trong ngày.
Giá bán: Liên hệ để nhận báo giá mới nhất – Làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách c
[XN62 - TỌA ĐỘ KIM CƯƠNG] MẶT TIỀN XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH BÌNH THẠNH – 360m2 (6m x 60m)
Thông số: Diện tích 360m2 (6m x 60m). Thế đất vuông vức với chiều sâu 60m cực kỳ hiếm có tại lõi trung tâm Quận Bình Thạnh. Tọa lạc ngay mặt tiền trục huyết mạch XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, kết nối trực tiếp Quận 1 và TP. Thủ Đức, khu vực kinh doanh sầm uất đa ngành xuyên ngày đêm. Đây là quỹ đất \"vàng\" lý tưởng để phát triển Cao ốc văn phòng (Building), Căn hộ dịch vụ (CHDV) cao cấp hoặc Showroom thương mại với dòng tiền khai thác kịch trần.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hồ sơ sạch, pháp lý minh bạch hoàn toàn, sẵn sàng công chứng sang tên và bàn giao ngay trong ngày.
Giá bán: Liên hệ để nhận báo giá mới nhất – Làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách c
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 36 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 60 m |
| Diện tích | 360 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 36 |
| Nhà tắm | 36 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "[xn62 - tọa độ kim cương] mặt tiền xô viết nghệ tĩnh bình thạnh – 360m2 (6m x 60m)", có mã số #321559, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu