Mini villa bùi đình túy phường bình thạnh - 50m² ngang 7m bề thế - 2 tầng lầu - 3pn 3wc (1 pn trệt) full nội thất tinh tế - chỉ 6.x tỷ
Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP HCM
6 tỷ 980 triệu
50 m2 (7x7)
3 pn
3 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
+ Vị trí: Ngay Khu Ẩm thực Bùi Đình Túy, Phường Bình Thạnh. Giáp Phan Đăng Lưu, Lê Quang Định, Gần chợ Bà Chiểu, trường học các cấp, xung quanh đầy đủ mọi tiện ích.
+ Hẻm rộng rãi thông thoáng, sạch sẽ, trước nhà 3m, 30m ra hẻm xe hơi
+ Hẻm rộng rãi thông thoáng, sạch sẽ, trước nhà 3m, 30m ra hẻm xe hơi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mini villa bùi đình túy phường bình thạnh - 50m² ngang 7m bề thế - 2 tầng lầu - 3pn 3wc (1 pn trệt) full nội thất tinh tế - chỉ 6.x tỷ", có mã số #321473, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu