Hàng hiếm :chỉ 3,8tỷ có nhà hxh-2 tầngh-sổ riêng-gần chợ-an cư lâu dài quận 9
Phường Tăng Nhơn Phú A, TP HCM
3 tỷ 800 triệu
32 m2 (4x8)
2 pn
1 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần tiền, chủ sẵn sàng để lại ngôi nhà 2 tầng,đầy đủ công năng cho gia đình, khu an ninh, không ngập nước, gần chợ ngay khu nhộn nhịp Đỗ Xuân Hợp, Phước Long Quận 9.Hàng hiếm trên thị trường Quận 9 , thích hợp mua ở lâu dài, đầu tư cho tthuê giữ tài sản
Cần tiền, chủ sẵn sàng để lại ngôi nhà 2 tầng,đầy đủ công năng cho gia đình, khu an ninh, không ngập nước, gần chợ ngay khu nhộn nhịp Đỗ Xuân Hợp, Phước Long Quận 9.Hàng hiếm trên thị trường Quận 9 , thích hợp mua ở lâu dài, đầu tư cho tthuê giữ tài sản
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm :chỉ 3,8tỷ có nhà hxh-2 tầngh-sổ riêng-gần chợ-an cư lâu dài quận 9", có mã số #309141, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu