Hàng hiếm có-mặt tiền kd nhộn nhịp tại tăng nhơn phú q9-92m2-10,7 tỷ-gấp bán
Phường Phước Long B, TP HCM
10 tỷ 700 triệu
92 m2 (45x19)
2 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà mặt tiền giá xịn xò tại Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B Quận 9 với diện tích 92m², 2 tầng, 2PN, 2WC. Mặt tiền rộng 4.5m, ngõ vào rộng 7m, rất phù hợp cho kinh doanh hoặc ở. Giá rẻ, hàng hiếm có+ Giá: 10,7 tỷ thương lượng tốt cho khách thiện chí mua nhanh ( gấp bán )
Nhà mặt tiền giá xịn xò tại Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B Quận 9 với diện tích 92m², 2 tầng, 2PN, 2WC. Mặt tiền rộng 4.5m, ngõ vào rộng 7m, rất phù hợp cho kinh doanh hoặc ở. Giá rẻ, hàng hiếm có+ Giá: 10,7 tỷ thương lượng tốt cho khách thiện chí mua nhanh ( gấp bán )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 92 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm có-mặt tiền kd nhộn nhịp tại tăng nhơn phú q9-92m2-10,7 tỷ-gấp bán", có mã số #310189, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu