Hàng hiếm-đỗ xuân hợp quận 9-80m2-4 tầng mới-hxh-8 phút ra metro- 9,8 tỷ
Phường Phước Long B, TP HCM
9 tỷ 800 triệu
80 m2 (5x16)
5 pn
5 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Tìm kiếm một ngôi nhà riêng cực chất tại Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long Quận 9 Đây chính là chốn lý tưởng để an cư lâu dài._ Với diện tích 5m x 16m nhà 4 tầng có 5 phòng ngủ và 5 toilet, đủ cho cả gia đình hoặc nhóm bạn. Nội thất cơ bản giúp dễ dàng tùy biến theo phong cách của riêng mình. Hàng hiếm
Tìm kiếm một ngôi nhà riêng cực chất tại Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long Quận 9 Đây chính là chốn lý tưởng để an cư lâu dài._ Với diện tích 5m x 16m nhà 4 tầng có 5 phòng ngủ và 5 toilet, đủ cho cả gia đình hoặc nhóm bạn. Nội thất cơ bản giúp dễ dàng tùy biến theo phong cách của riêng mình. Hàng hiếm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm-đỗ xuân hợp quận 9-80m2-4 tầng mới-hxh-8 phút ra metro- 9,8 tỷ", có mã số #309973, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu