Hàng ngộp! biệt thự nghỉ dưỡng 263m2 view sông 2 mặt tiền, compound valora kykio,shr, 32 tỷ
Phường Phú Hữu, TP HCM
32 tỷ
263 m2 (13x20)
4 pn
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Bán biệt thự khu compound Valora Kykio, Thủ Đức, bảo vệ an ninh nghiêm ngặt 24/7
Ưu điểm:
2 mặt tiền, mặt sau ngay bờ sông mát mẻ
Khu compound cao cấp, bảo vệ cực kỳ nghiêm ngặt
Nhiều mảng xanh, công viên, cây cối, bờ sông, không khí hết sức trong lành và mát mẻ, thích hợp nhà đầu tư mua nghỉ dưỡng, giữ tài sản, ở, làm văn phòng công ty
Diện tích rộng rãi 13x20 (263m2) vuông vức, không lỗi phong thủy, 2 mặt tiền thoáng
Thiết kế hiện đại, sang trọng, đồng bộ
Cư dân thân thiện, dân trí cao, thương gia và doanh nhân, việt kiều
Sổ hồng riêng, pháp lý sạch
Ưu điểm:
2 mặt tiền, mặt sau ngay bờ sông mát mẻ
Khu compound cao cấp, bảo vệ cực kỳ nghiêm ngặt
Nhiều mảng xanh, công viên, cây cối, bờ sông, không khí hết sức trong lành và mát mẻ, thích hợp nhà đầu tư mua nghỉ dưỡng, giữ tài sản, ở, làm văn phòng công ty
Diện tích rộng rãi 13x20 (263m2) vuông vức, không lỗi phong thủy, 2 mặt tiền thoáng
Thiết kế hiện đại, sang trọng, đồng bộ
Cư dân thân thiện, dân trí cao, thương gia và doanh nhân, việt kiều
Sổ hồng riêng, pháp lý sạch
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 263 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng ngộp! biệt thự nghỉ dưỡng 263m2 view sông 2 mặt tiền, compound valora kykio,shr, 32 tỷ", có mã số #317229, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu