Hẻm xe hơi thông – 66m² – ngang 6 hiếm – 3 tầng – gần ga t3 – đhct nhích 8
Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 990 triệu
66 m2 (6x11)
4 pn
5 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp, đối diện công viên, không gian sống thoáng mát, khu dân trí cao.Ngay Đại học Công Thương, vài phút ra Aeon Mall Tân Phú, Go Trường Chinh, kết nối nhanh sân bay T3.
kết nối Tây Thạnh, Lê Trọng Tấn, Trường Chinh, Cộng Hòa
Diện tích 66m², ngang 6m, sổ vuông vức, hiếm nhà ngang lớn trong khu.
Kết cấu 3 tầng kiên cố gồm 4 phòng ngủ, 5 vệ sinh, đầy đủ công năng: phòng khách, bếp, phòng ăn, sân để xe rộng rãi.Phù hợp gia đình đông người, hoặc khai thác làm văn phòng, vừa ở vừa kinh doanh.
Hẻm xe hơi thẳng, thông nhiều hướng, xe quay đầu thoải mái.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
kết nối Tây Thạnh, Lê Trọng Tấn, Trường Chinh, Cộng Hòa
Diện tích 66m², ngang 6m, sổ vuông vức, hiếm nhà ngang lớn trong khu.
Kết cấu 3 tầng kiên cố gồm 4 phòng ngủ, 5 vệ sinh, đầy đủ công năng: phòng khách, bếp, phòng ăn, sân để xe rộng rãi.Phù hợp gia đình đông người, hoặc khai thác làm văn phòng, vừa ở vừa kinh doanh.
Hẻm xe hơi thẳng, thông nhiều hướng, xe quay đầu thoải mái.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm xe hơi thông – 66m² – ngang 6 hiếm – 3 tầng – gần ga t3 – đhct nhích 8", có mã số #317086, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu