Hẻm xe hơi tránh – ngay chợ cầu quang trung50tr/m²
Đường 17, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 960 triệu
60 m2 (4x15)
3 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
r???? HẺM XE HƠI TRÁNH – NGAY CHỢ CẦU QUANG TRUNG ???????? Đông Hưng Thuận 17, Quận 12 – giáp Gò Vấp, di chuyển cực tiện???? Hẻm xe hơi tránh nhau, khu dân cư an ninh???? Diện tích đẹp: 4x15m???? Kết cấu 2 tầng kiên cố:✨ 3PN rộng rãi (có phòng ngủ dưới)✨ 2WC – phòng thờ – ban công – giếng trời thoáng mát✨ Nhà ở ngay, phù hợp gia đình nhiều thế hệ???? SHR riêng – hoàn công đầy đủ – pháp lý chuẩn???? Giá chỉ: 4.96 tỷ thương lượng???? Lh:0909099043:xem nhà ngay – hàng đẹp khu Chợ Cầu hiếm bán!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm xe hơi tránh – ngay chợ cầu quang trung50tr/m²", có mã số #322978, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu