Hiếm - bán nhà 5 tầng mới mặt tiền hxh đậu cửa đ.nguyễn thiện thuật, quận 3- chỉ 11,9t- ngang đẹp 4.1m*9m sh vuông đẹp- 0938676685 giang giang
Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 14, Quận 3, TP HCM
11 tỷ 900 triệu
35 m2 (41x9)
26-04-2026
Thông tin mô tả:
* KHU VIP MẶT TIỀN HẺM XE HƠI Đ.NGUYỄN THIỆN THUẬT, QUẬN 3 (P.BÀN CỜ) - CHỈ 11,9T - 093.867.6685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 35m2 - Ngang 4,1m * 9m.+ Kết cấu: 5 tầng mới - Sân thượng.
+ Chỉ 50m ra mặt tiền Nguyễn Thiên Thuật - Khu hiếm nhà bán.+ Sổ hồng vuông vức - Hoàn công chuẩn.+ Chủ chào: 11,9T* GIANG GIANG: 093.867.6685
+ Diện tích: 35m2 - Ngang 4,1m * 9m.+ Kết cấu: 5 tầng mới - Sân thượng.
+ Chỉ 50m ra mặt tiền Nguyễn Thiên Thuật - Khu hiếm nhà bán.+ Sổ hồng vuông vức - Hoàn công chuẩn.+ Chủ chào: 11,9T* GIANG GIANG: 093.867.6685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm - bán nhà 5 tầng mới mặt tiền hxh đậu cửa đ.nguyễn thiện thuật, quận 3- chỉ 11,9t- ngang đẹp 4.1m*9m sh vuông đẹp- 0938676685 giang giang", có mã số #317252, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu