Ngang lớn 6,5m*26m - bán nhà 2 tầng mặt tiền hxh đ.lê văn sỹ, quận 3 - full thổ cư - khu dân trí thức - kinh doanh đa ngành siêu đỉnh - 0938676685 giang giang
Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, TP HCM
23 tỷ 500 triệu
144 m2 (65x26)
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
* SIÊU PHẨM NGANG LỚN 6,5M * 25,6M - XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ Đ.LÊ VĂN SỸ, P.14, QUẬN 3 (P.NHIÊU LỘC) - CHỦ 1 ĐỜI XƯA BÁN CHIA TÀI SẢN
+ Diện tích: 143,8m2 - Ngang 5,9m nở hậu 6,5m * 25,6m.+ Kết cấu: 3 tầng cũ - Thuận tiện Chủ mới về xây theo công năng sử dụng.+ Xung quanh bao phủ nhà cao tầng và biệt thự khu dân trí thức - Chỉ 100m ra mặt tiền chính - Gần cầu Lê Văn Sỹ vào Trung tâm Quận 1 chỉ 5 phút.+ Phù hợp làm Trụ sở VP Cty - Xây CHDV - Vị trí kinh doanh đa ngành.+ Sổ hồng nở hậu vuông đẹp - Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 23,5T* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 (Zalo)
+ Diện tích: 143,8m2 - Ngang 5,9m nở hậu 6,5m * 25,6m.+ Kết cấu: 3 tầng cũ - Thuận tiện Chủ mới về xây theo công năng sử dụng.+ Xung quanh bao phủ nhà cao tầng và biệt thự khu dân trí thức - Chỉ 100m ra mặt tiền chính - Gần cầu Lê Văn Sỹ vào Trung tâm Quận 1 chỉ 5 phút.+ Phù hợp làm Trụ sở VP Cty - Xây CHDV - Vị trí kinh doanh đa ngành.+ Sổ hồng nở hậu vuông đẹp - Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 23,5T* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 (Zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 144 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngang lớn 6,5m*26m - bán nhà 2 tầng mặt tiền hxh đ.lê văn sỹ, quận 3 - full thổ cư - khu dân trí thức - kinh doanh đa ngành siêu đỉnh - 0938676685 giang giang", có mã số #317452, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu