Hiếm – bán nhà mặt phố bà triệu – gần phố huế tt hoàn kiếm - hai bà trưng
Đường Ngõ Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6 tỷ 500 triệu
42 m2 (6x7)
4 pn
1 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
???? HIẾM – NHÀ MẶT PHỐ BÀ TRIỆU – GẦN PHỐ HUẾ ????
???? Nhà mặt phố trung tâm – vị trí cực đẹp, khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng khách lớn
???? Nằm ngay Bà Triệu – sát Phố Huế???? 5 phút ra Hồ Gươm – trung tâm lõi Hà Nội
???? Diện tích: 228m²???? Mặt tiền: 7.5m – cực rộng, siêu hiếm???? Thiết kế: 3 tầng
???? Khai thác dòng tiền cực tốt từ:✔ Showroom – kinh doanh đa ngành✔ Nhà hàng – Fast Food✔ Cafe – Văn phòng
???? Phù hợp đầu tư giữ tài sản + tạo thu nhập ổn định lâu dài
???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý rõ ràng
???? LH: 0583.995.998 (Mr Trần)???? Inbox xem nhà ngay – hỗ trợ 24/7
???? Nhà mặt phố trung tâm – vị trí cực đẹp, khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng khách lớn
???? Nằm ngay Bà Triệu – sát Phố Huế???? 5 phút ra Hồ Gươm – trung tâm lõi Hà Nội
???? Diện tích: 228m²???? Mặt tiền: 7.5m – cực rộng, siêu hiếm???? Thiết kế: 3 tầng
???? Khai thác dòng tiền cực tốt từ:✔ Showroom – kinh doanh đa ngành✔ Nhà hàng – Fast Food✔ Cafe – Văn phòng
???? Phù hợp đầu tư giữ tài sản + tạo thu nhập ổn định lâu dài
???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý rõ ràng
???? LH: 0583.995.998 (Mr Trần)???? Inbox xem nhà ngay – hỗ trợ 24/7
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm – bán nhà mặt phố bà triệu – gần phố huế tt hoàn kiếm - hai bà trưng", có mã số #309414, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu