Hiếm chdv view sông 7 tầng ngang lớn 6x19m - 10 phòng
Đường Số 10, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP HCM
25 tỷ
110 m2 (6x19)
10 pn
11 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN VIEW BỜ SÔNG VỪA KINH DOANH VỪA KHAI THÁC CHO THUÊ -7 TẦNG - 10 PN - 6x19m
Mô tả:9.F69E87 0939345129+ Vị trí đắc địa bậc nhất Quận 8, kinh doanh sầm uất, tiện ích không thiếu gì ... Thông giáp các tuyến trọng điểm Q.8 Hưng Phú, Ba Đình, Dạ Nam, Phạm Thế Hiển, Nguyễn Tri Phương.... + Tiện ích: Mặt tiền view bờ sông cực kỳ chill ngắm Q.1, Q.5 trong tầm mắt rất phù hợp vừa kinh doanh vừa cho thuê căn hộ hoặc đầu tư cho thuê. + Pháp lý : Sổ hồng riêng cất két sẳn sàng giao dịch. + TÌM NHÀ KHÔNG KHÓ CÓ YẾN LO. Gọi ngay 0939 345 129 xem ngay.
Mô tả:9.F69E87 0939345129+ Vị trí đắc địa bậc nhất Quận 8, kinh doanh sầm uất, tiện ích không thiếu gì ... Thông giáp các tuyến trọng điểm Q.8 Hưng Phú, Ba Đình, Dạ Nam, Phạm Thế Hiển, Nguyễn Tri Phương.... + Tiện ích: Mặt tiền view bờ sông cực kỳ chill ngắm Q.1, Q.5 trong tầm mắt rất phù hợp vừa kinh doanh vừa cho thuê căn hộ hoặc đầu tư cho thuê. + Pháp lý : Sổ hồng riêng cất két sẳn sàng giao dịch. + TÌM NHÀ KHÔNG KHÓ CÓ YẾN LO. Gọi ngay 0939 345 129 xem ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm chdv view sông 7 tầng ngang lớn 6x19m - 10 phòng", có mã số #321681, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu