Nhà 5 tầng 6 phòng master dòng tiền 18 triệu/tháng 100m2
Đường Số 10, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP HCM
9 tỷ 800 triệu
100 m2 (5x20)
6 pn
6 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà 5 Tầng 6 Phòng Master Dòng Tiền 18 Triệu/Tháng 100m2 .0939345129
Mô tả: SoanPP4+ Kết cấu: trệt, 3 lầu, sân thượng, thiết kế 6 phòng master. + Vị trí: Ngay Khang Điền Lovera Phòng Phú 4 gần Sông Hành Nguyễn Văn Linh, Văn Tiến Dũng, Tân Liêm... + Tiện ích: xung quanh bán kính 500m tiện ích đầy đủ Chợ, siêu thị trường học các cấp... Cách Phú Mỹ Hưng Quận 7, A.5 và Q.1 khoảng 10 phút xe máy.. + Pháp lý: sổ hồng riêng hoàn công đủ. + Liên hệ trực tiếp 0939 345 129 xem nhà nhanh 247
Mô tả: SoanPP4+ Kết cấu: trệt, 3 lầu, sân thượng, thiết kế 6 phòng master. + Vị trí: Ngay Khang Điền Lovera Phòng Phú 4 gần Sông Hành Nguyễn Văn Linh, Văn Tiến Dũng, Tân Liêm... + Tiện ích: xung quanh bán kính 500m tiện ích đầy đủ Chợ, siêu thị trường học các cấp... Cách Phú Mỹ Hưng Quận 7, A.5 và Q.1 khoảng 10 phút xe máy.. + Pháp lý: sổ hồng riêng hoàn công đủ. + Liên hệ trực tiếp 0939 345 129 xem nhà nhanh 247
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 5 tầng 6 phòng master dòng tiền 18 triệu/tháng 100m2", có mã số #321082, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu