Hiếm có, bán nhà văn cao ba đình, mặt phố kinh doanh đỉnh, 75m2, mặt tiền rộng, chỉ 53 tỷ
Phố Văn Cao, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
53 tỷ
75 m2 (5x15)
6 pn
6 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Chị Hà – chủ thương hiệu thời trang cao cấp tại Hà Nội, gửi bán căn nhà mặt phố Văn Cao khu sầm uất, kinh doanh ngày đêm.
Quanh nhà gần Hồ Tây, Liễu Giai, Lotte Center, nhiều khách sạn – nhà hàng lớn, khu vực tập trung đông khách nước ngoài sinh sống và làm việc.
Nhà diện tích 75m2, mặt tiền rộng thoáng, nằm trên tuyến phố kinh doanh cực kỳ sôi động, phù hợp mở nhà hàng, showroom, văn phòng hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 53 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Quanh nhà gần Hồ Tây, Liễu Giai, Lotte Center, nhiều khách sạn – nhà hàng lớn, khu vực tập trung đông khách nước ngoài sinh sống và làm việc.
Nhà diện tích 75m2, mặt tiền rộng thoáng, nằm trên tuyến phố kinh doanh cực kỳ sôi động, phù hợp mở nhà hàng, showroom, văn phòng hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.
Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 53 tỷ (còn thương lượng mạnh). Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm có, bán nhà văn cao ba đình, mặt phố kinh doanh đỉnh, 75m2, mặt tiền rộng, chỉ 53 tỷ", có mã số #310203, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu