Hiếm đẹp! bán nhà mặt phố thụy khuê, 70m2, 7 tầng thang máy, mặt tiền 4.2m, giá 41.5 tỉ, vỉa hè, kd
Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
41 tỷ 500 triệu
70 m2 (42x16.6)
7 pn
7 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Mặt phố Thụy Khuê, 7 tầng thang máy, toà văn phòng.
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Nằm trên vị trí đẹp mặt phố Thụy Khuê, khu vực quy hoạch ổn định, rất phù hợp làm văn phòng, thẩm mỹ, spa, phòng khám....
- Giao thông thuận tiện ra Nguyễn Đình Thi, Trích Sài, Văn Cao, Đào Tấn, Hoàng Hoa Thám
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Nằm trên vị trí đẹp mặt phố Thụy Khuê, khu vực quy hoạch ổn định, rất phù hợp làm văn phòng, thẩm mỹ, spa, phòng khám....
- Giao thông thuận tiện ra Nguyễn Đình Thi, Trích Sài, Văn Cao, Đào Tấn, Hoàng Hoa Thám
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm đẹp! bán nhà mặt phố thụy khuê, 70m2, 7 tầng thang máy, mặt tiền 4.2m, giá 41.5 tỉ, vỉa hè, kd", có mã số #317642, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu