Bán nhà xuân la lạc long quân, gần phố, ngõ rộng, 115m, chỉ 24.5 tỷ
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
24 tỷ 500 triệu
115 m2 (5x23)
3 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Khu Tây Hồ trung tâm, gần Lạc Long Quân, Võ Chí Công, Hồ Tây, tiện ích đầy đủ, không gian thoáng, phù hợp an cư lâu dài
Diện tích 115m, mặt tiền 5m, gần phố, thuận tiện di chuyển, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản
Khu dân trí cao, môi trường sống trong lành, quỹ đất rộng hiếm, tiềm năng tăng giá tốt
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 24.5 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 115m, mặt tiền 5m, gần phố, thuận tiện di chuyển, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản
Khu dân trí cao, môi trường sống trong lành, quỹ đất rộng hiếm, tiềm năng tăng giá tốt
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 24.5 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà xuân la lạc long quân, gần phố, ngõ rộng, 115m, chỉ 24.5 tỷ", có mã số #317589, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu