Chỉ mất 10 phút để từ bùi xương trạch lên ngã tư sở, nên đây cũng là địa điểm lý tưởng cho các gia đình ở tỉnh mua cho con lên học đại học
Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội
3 tỷ 900 triệu
34 m2 (48x7)
3 pn
2 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
Chủ nhà cần tiền bán gấp căn nhà đẹp ở Bùi Xương Trạch. Nhà dân xây ở chắc chắn. Ngõ nông và rộng, nhà nằm ở mặt ngõ rộng, lô góc giáp 2 ngõ nên vô cùng thoáng sáng. Ngõ trước nhà rộng 3m xe ba gác tránh xe máy lao như bay. - Ngôi nhà nằm trong khu vực dân cư sầm uất, gần chợ, trường học liên cấp, phù hợp cho gia đình có con nhỏ. - Chỉ mất 10 phút để từ Bùi Xương Trạch lên Ngã Tư Sở, nên đây cũng là địa điểm lý tưởng cho các gia đình ở tỉnh mua cho con lên học đại học tại các trường: Thủy Lợi, Ngân Hàng, Y Hà Nội, Bách Khoa, Kinh Tế, Xây Dựng,... - Nhà thiết kế 4 tầng với 3 phòng ngủ, đầy đủ công năng sử dụng cho một đại gia đình. - Sổ đỏ chính chủ. Quy hoạch an toàn. Khách mua yên tâm pháp lý để nắm giữ lâu dài. - Cam kết thông tin thật. Liên hệ E. Mai để xem nhà ngay.
Xem thêm : Phần mềm đăng tin Bất Động Sản
Xem thêm : Phần mềm đăng tin Bất Động Sản
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ mất 10 phút để từ bùi xương trạch lên ngã tư sở, nên đây cũng là địa điểm lý tưởng cho các gia đình ở tỉnh mua cho con lên học đại học", có mã số #317333, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu