Hiếm liền kề xuân phương – view sân chơi – vỉa hè – ô tô tránh – giá cực tốt 25.8 tỷ lh 0326213286
Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
25 tỷ 800 triệu
90 m2 (6x23)
5 pn
5 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
HIẾM LIỀN KỀ XUÂN PHƯƠNG – VIEW SÂN CHƠI – VỈA HÈ – Ô TÔ TRÁNH – GIÁ CỰC TỐT 25.8 TỶ lh 0326213286
???? Bán biệt thự khu đô thị Foresa Xuân Phương – không gian sống đẳng cấp, dân trí cao, an ninh đảm bảo.
???? Diện tích: 90m²???? Xây dựng: 5 tầng???? Mặt tiền: 6m rộn
HIẾM LIỀN KỀ XUÂN PHƯƠNG – VIEW SÂN CHƠI – VỈA HÈ – Ô TÔ TRÁNH – GIÁ CỰC TỐT 25.8 TỶ lh 0326213286
???? Bán biệt thự khu đô thị Foresa Xuân Phương – không gian sống đẳng cấp, dân trí cao, an ninh đảm bảo.
???? Diện tích: 90m²???? Xây dựng: 5 tầng???? Mặt tiền: 6m rộn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm liền kề xuân phương – view sân chơi – vỉa hè – ô tô tránh – giá cực tốt 25.8 tỷ lh 0326213286", có mã số #307559, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu