Hiếm nhà 70m² trường thọ thủ đức – 2 tầng – giá mềm 4.2 tỷ gần phạm văn đồng
Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 200 triệu
70 m2 (44x15)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? KÈO THƠM TRƯỜNG THỌ - NHÀ RỘNG – GIÁ MỀM – CƠ HỘI CHO GIA ĐÌNH TRẺ - 2 TẦNG BTCT - 70M²_4.4*15 – CHỈ 4.2 TỶ ???? ????
+ Diện tích 4.4x15m – rộng rãi, dễ bố trí không gian
+ 70m² – không gian thoải mái cho gia đình 3–5 người
+ Nhà 2 tầng kiên cố – vào ở ngay, không cần sửa
+ Khu dân cư hiện hữu – an ninh, yên tĩnh
+ Gần trục lớn đường số 2, Metro – di chuyển nhanh Phạm Văn Đồng
+ Sổ hồng riêng – Hoàn Công đầy đủ
+ Giá 4.2 tỷ – hiếm nhà diện tích lớn trung tâm
+ Diện tích 4.4x15m – rộng rãi, dễ bố trí không gian
+ 70m² – không gian thoải mái cho gia đình 3–5 người
+ Nhà 2 tầng kiên cố – vào ở ngay, không cần sửa
+ Khu dân cư hiện hữu – an ninh, yên tĩnh
+ Gần trục lớn đường số 2, Metro – di chuyển nhanh Phạm Văn Đồng
+ Sổ hồng riêng – Hoàn Công đầy đủ
+ Giá 4.2 tỷ – hiếm nhà diện tích lớn trung tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm nhà 70m² trường thọ thủ đức – 2 tầng – giá mềm 4.2 tỷ gần phạm văn đồng", có mã số #310535, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu