Hiếm nhà ngang lớn 6.5m bình chiểu thủ đức – 88m² – đường 8m – chỉ 4.99 tỷ
Đường Số 9, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 999 triệu
88 m2 (65x13.5)
2 pn
1 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
???? BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 88M²– NGANG 6.5M – Ô TÔ TỚI NHÀ – CHỈ 4.XX TỶ - ĐƯỜNG 8M GẦN NHÀ THỜ KHIẾT TÂM BÌNH CHIỂU ????
+ Diện tích 6.5 x 13.5m – ngang lớn cực hiếm tầm giá dưới 5 tỷ
+ Mặt tiền đường số rộng 8m có vỉa hè khu phân lô bàn cờ đẹp dân trí – di chuyển thoải mái, khu dân cư hiện hữu.
+ Phù hợp xây nhà phố, CHDV hoặc ở gia đình rộng rãi
+ Vị trí Bình Chiểu – kết nối nhanh QL1A, Phạm Văn Đồng
+ Sổ hồng riêng vuông A4 – hoàn công – không QH/LG
+ Giá chỉ 4.99 tỷ – mức “dễ vào tiền” cho nhà đầu tư
+ Diện tích 6.5 x 13.5m – ngang lớn cực hiếm tầm giá dưới 5 tỷ
+ Mặt tiền đường số rộng 8m có vỉa hè khu phân lô bàn cờ đẹp dân trí – di chuyển thoải mái, khu dân cư hiện hữu.
+ Phù hợp xây nhà phố, CHDV hoặc ở gia đình rộng rãi
+ Vị trí Bình Chiểu – kết nối nhanh QL1A, Phạm Văn Đồng
+ Sổ hồng riêng vuông A4 – hoàn công – không QH/LG
+ Giá chỉ 4.99 tỷ – mức “dễ vào tiền” cho nhà đầu tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm nhà ngang lớn 6.5m bình chiểu thủ đức – 88m² – đường 8m – chỉ 4.99 tỷ", có mã số #310085, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu