Hxh 100m2 thông – sát trường chinh & tuyến metro
Đường 13, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 800 triệu
100 m2 (42x23)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
r ???? HXH 100m2 THÔNG – SÁT TRƯỜNG CHINH & TUYẾN METRO ???????? Đông Hưng Thuận – Quận 12???? Hẻm xe hơi thông, vài bước ra mặt tiền Trường Chinh – Song Hành???? Khu phố ăn uống sầm uất ngày đêm – tiện ở, kinh doanh, cho thuê???? Diện tích cực đẹp: 100m² – ngang 4.4m nở hậu, dài 23m???? Kết cấu BTCT kiên cố: 1 trệt 3 lầu + 2 sân thượng???? 5PN khép kín – 6WC – sân để xe rộng rãi✅ Nhà xây chắc chắn, công năng cực tốt✅ Phù hợp ở kết hợp làm công ty, văn phòng✅ Cải tạo CHDV khai thác dòng tiền cực ngon✅ Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh nhờ tuyến Metro???? Giá chỉ 6.8 tỷ TL chính chủ???? LH: 0909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh 100m2 thông – sát trường chinh & tuyến metro", có mã số #323117, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu