Hxh nhà 1/nguyễn thị kiểu hiệp thành quận 12 nhà còn mới 61m2 - khu an ninh dân trí toàn nhà cao tầng.
Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 600 triệu
61 m2 (4x16.5)
1 pn
1 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
HXH NHÀ 1/NGUYỄN THỊ KIỂU HIỆP THÀNH QUẬN 12NHÀ CÒN MỚI 61m2 - KHU AN NINH DÂN TRÍ TOÀN NHÀ CAO TẦNG.Mô tả:Đường nhựa xe tải tới cửa, khu dân trí cao.Ngang 4.m * 16.5m, nở hậu 4.6m2 lầu, 3PN, 2WC, vài bước chân ra đường Nguyễn Thị Kiểu.Khu vực sầm uất, nhiều tiện ích.Sổ hồng riêng, hoàn công.Giá: 4.3tỷZelo:@909099043Hải Nhà Phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh nhà 1/nguyễn thị kiểu hiệp thành quận 12 nhà còn mới 61m2 - khu an ninh dân trí toàn nhà cao tầng.", có mã số #308666, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu