Nhà mới tinh (4.5x20) mặt tiền dương thị giang – 3 lầu + st – chỉ 14.5 tỷ
Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
14 tỷ 500 triệu
90 m2 (45x20)
4 pn
4 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MỚI TINH (4.5x20) MẶT TIỀN DƯƠNG THỊ GIANG – 3 LẦU + ST – CHỈ 14.5 TỶ
Khu 38ha Tân Thới Nhất, P. Đông Hưng Thuận, Q12 – khu dân cư đẹp, sầm uất
Mặt tiền Dương Thị Giang – kinh doanh, ở đều cực tốt.
Diện tích: 4.5 x 20m – vuông vức
NHÀ MỚI TINH (4.5x20) MẶT TIỀN DƯƠNG THỊ GIANG – 3 LẦU + ST – CHỈ 14.5 TỶ
Khu 38ha Tân Thới Nhất, P. Đông Hưng Thuận, Q12 – khu dân cư đẹp, sầm uất
Mặt tiền Dương Thị Giang – kinh doanh, ở đều cực tốt.
Diện tích: 4.5 x 20m – vuông vức
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới tinh (4.5x20) mặt tiền dương thị giang – 3 lầu + st – chỉ 14.5 tỷ", có mã số #310583, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu