TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Hxh-nhà 2 tầng-80m2 ngang 5mét-ôtô đỗ cửa-dòng tiền 10 triệu/tháng-đường trần thị cờ-hới an quận 12-giáp gò vấp-hơn 4 tỷ.
Phường Thới An, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 800 triệu
80 m2 (5x16)
2 pn
3 wc
04-03-2026
Thông tin mô tả:
HXH-NHÀ 2 TẦNG-80M2 NGANG 5MÉT-ÔTÔ ĐỖ CỬA-DÒNG TIỀN 10 TRIỆU/THÁNGĐƯỜNG TRẦN THỊ CỜ-HỚI AN QUẬN 12-GIÁP GÒ VẤP-HƠN 4 TỶ.
Mô tả :Diện tích : 5 x 16, Khu dân cư hiện hữu.Kết cấu : Nhà 2 tầng, 1 căn phía trước, 2 căn phía sau, Đang cho thuê 10 Triệu/Tháng.Vị trí : Lô gốc hai mặt tiền đường Thới An 08 nối dài, Ô tô đỗ cửa, Vài bước chân ra Trần Thị Cờ, dân cư đông đúc, 5 phút qua Gò Vấp.Tiện ích : Gần chợ Thiếc, Bến xe buýt Thới An, UBND Quận 12, Trường học cấp 1,2,3 xung quanh nhà, Tiện ích đầy đủ.SHR hoàn công đủ.Giá 4.8 tỷ TL???? Zelo: @909099043
Mô tả :Diện tích : 5 x 16, Khu dân cư hiện hữu.Kết cấu : Nhà 2 tầng, 1 căn phía trước, 2 căn phía sau, Đang cho thuê 10 Triệu/Tháng.Vị trí : Lô gốc hai mặt tiền đường Thới An 08 nối dài, Ô tô đỗ cửa, Vài bước chân ra Trần Thị Cờ, dân cư đông đúc, 5 phút qua Gò Vấp.Tiện ích : Gần chợ Thiếc, Bến xe buýt Thới An, UBND Quận 12, Trường học cấp 1,2,3 xung quanh nhà, Tiện ích đầy đủ.SHR hoàn công đủ.Giá 4.8 tỷ TL???? Zelo: @909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Hxh-nhà 2 tầng-80m2 ngang 5mét-ôtô đỗ cửa-dòng tiền 10 triệu/tháng-đường trần thị cờ-hới an quận 12-giáp gò vấp-hơn 4 tỷ.", có mã số #305492, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu