Mảnh đất còn sót lại đống đa – gần đh lớn – đầu tư siêu lời– 38m chỉ 7.x tỷ – cách ô tô 70m lh 0326 213 286
Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
7 tỷ 600 triệu
38 m2 (38x10)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
MẢNH ĐẤT CÒN SÓT LẠI ĐỐNG ĐA – GẦN ĐH LỚN – ĐẦU TƯ SIÊU LỜI– 38M CHỈ 7.X TỶ – CÁCH Ô TÔ 70M lh 0326 213 286
???? MẢNH ĐẤT VÀNG PHÁO ĐÀI LÁNG – ĐỐNG ĐA – GIÁ ĐẦU TƯ HIẾM
???? Chủ cần bán gấp – giảm sâu 1.3 tỷ???? Giá mới chỉ ~7.6 tỷ
???? Vị trí đắc địa – trung tâm kết nối
Ngõ thông Pháo Đài Láng – Đường Láng
Cách ô tô 70m, ô tô đỗ gần nhà
50m ra mặt đường Láng – khu kinh doanh sầm uất
???? Bao quanh là các trường ĐH top đầu:
Đại học Ngoại Thương
Học viện Ngoại giao
Đại học Luật Hà Nội
Đại học GTVT
???? Thông số đẹp – tiềm năng lớn:
Diệ
MẢNH ĐẤT CÒN SÓT LẠI ĐỐNG ĐA – GẦN ĐH LỚN – ĐẦU TƯ SIÊU LỜI– 38M CHỈ 7.X TỶ – CÁCH Ô TÔ 70M lh 0326 213 286
???? MẢNH ĐẤT VÀNG PHÁO ĐÀI LÁNG – ĐỐNG ĐA – GIÁ ĐẦU TƯ HIẾM
???? Chủ cần bán gấp – giảm sâu 1.3 tỷ???? Giá mới chỉ ~7.6 tỷ
???? Vị trí đắc địa – trung tâm kết nối
Ngõ thông Pháo Đài Láng – Đường Láng
Cách ô tô 70m, ô tô đỗ gần nhà
50m ra mặt đường Láng – khu kinh doanh sầm uất
???? Bao quanh là các trường ĐH top đầu:
Đại học Ngoại Thương
Học viện Ngoại giao
Đại học Luật Hà Nội
Đại học GTVT
???? Thông số đẹp – tiềm năng lớn:
Diệ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mảnh đất còn sót lại đống đa – gần đh lớn – đầu tư siêu lời– 38m chỉ 7.x tỷ – cách ô tô 70m lh 0326 213 286", có mã số #311099, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu